domesti gas price गैस सिलेंडर च्या दारात मोठे बदल

domesti gas price घरेलू गैस की कीमत में सबसे बड़ी बात सामने आती है कि एक तार की तरफ एपीजी गैस सिलेंडर का रेट मोठे में बदलाव करके आले आहेत पाहा किती पहली गैस स्वस्त मिळणार आह

डोमेस्टी गैस की कीमत महिन्याच्या दर एक तारखेपासून एपीजी गैस सिलेंडर के दर को बदलते हुए असतात गेले काही महिन्या में गेल्या काही महिन्या में बहुत मोठ्यात महागाई वाढले आहे वह मुळे दर महिनाला गॅस का चयन के दर में कमी जास्त होत असतात या महिन्यां में ग्राहका लिंकच्य दारा में थोडाफार देखा मिळलाल आहे।

देश की राजधानी दिल्ली में 14.2 किलो allpji गैस सिलेंडरची किमत 1053 रुपये इतकी आहे। तो, देश की आर्थिक राजधानी मुंबई में 14.2 किलो एपीजी गैस सिलेंडर के लिए 1052.50 रुपये मोजावे लागत आहेत। कोलकाता में 14.2 किलो एलपीजी गैस सिलेंडर की किमत 1079 रुपये असून चेन्नई में 14.2 किलो एलपीजी गैस सिलेंडर की किमत 1068.50 रुपये है एलपीजी गैस सिलेंडर की कीमत।

महाराष्ट्रातील सर्व जिलांचे गैस सिलेंडर के दर

पाहण्यासाठी यहां क्लिक करें

Leave a Comment